Skólinn
Leiðin þín: Forsíða >> Skólinn >> Starfsmenn
Starfsmenn

Flokka í: deildir - stafrófsröð - starfsheiti

A
Aðalbjörg Helgadóttir Í leyfi adalbjorgh@fg.is
Aðalheiður Þorsteinsdóttir kennari, íslenska adalheidur@fg.is
Agnar Jón Egilsson kennari, leiklist agnarjonegilsson@gmail.com
Anna Björg Sveinsdóttir bókasafnsfræðingur, kennari stærðfræði abs@fg.is
Anna Guðrún Hugadóttir námsráðgjafi annah@fg.is
Anna Jeeves kennari, enska annaj@fg.is
Anna Sigríður Brynjarsdóttir kennari, stærðfræði annasb@fg.is
Atli Guðnason kennari, stærðfræði atlig@fg.is
Atli Steinn Sveinbjörnsson kennari, eðlis og efnafræði atlisveinbjornsson@fg.is

Á
Ágústa Hrönn Axelsdóttir kennari, enska agustaa@fg.is
Ása Lind Finnbogadóttir kennari, samfélagsgreinar asaf@fg.is
Ása Nordquist kennari, enska asan@fg.is
Ásdís Björnsdóttir kennslustjóri, kennari, íslenska asdisb@fg.is
Áslaug Högnadóttir kennslustjóri, kennari, raungreinar aslaugh@fg.is

B
Bjarki Berg Guðmundsson kennari, franska bjarkib@fg.is
Bjarni Snæbjörnsson kennari, leiklist bjarni@fg.is

E
Edith Edda Unnsteinsdóttir kennari, danska og enska edith@fg.is
Elísabet Siemsen aðstoðarskólameistari elisabets@fg.is
Eva Ösp Ögmundsdóttir kennari, spænska evaosp@fg.is

F
Fríða Gylfadóttir kennari, enska fridag@fg.is

G
Guðbjörg Guðjónsdóttir kennari, líffræði gudbjorgg@fg.is
Guðbjörg Hjartardóttir skólaliði gudbjorghj@fg.is
Guðlaugur Georgsson kennari, smíðar gudlaugurg@fg.is
Guðmundur Ásgeir Eiríksson kerfisstjóri netstjori@fg.is
Guðmundur Elías Knudsen kennari, leiklist
Guðmundur Stefán Gíslason verkefnastjóri, kennari samfélagsgr. gudmundurg@fg.is
Guðni Eiríksson kennslustjóri, kennari, enska gudniei@fg.is
Guðný Guðnadóttir bókasafnsfræðingur gudnyg@fg.is
Gunnar Hólmsteinn Ársæls kennari, saga gunnarh@fg.is

H
Hallgrímur Arnalds kennari, forritun hallgrimur@ru.is
Hans Kristjánsson kennari, íþróttir hans@krt.is
Hans Uwe Vollertsen kennari, danska hans@fg.is
Harpa Valdimarsdóttir kennari, viðskiptagreinar, félagsmálaf. harpavald@fg.is
Hildur Guðlaugsdóttir matráður hildur@fg.is
Hildur Ýr Ísberg kennari, íslenska hilduryr@fg.is
Hlédís Þorbjörnsdóttir skólafulltrúi hledis@fg.is
Hrafnhildur Ragnarsdóttir kennslustjóri, sérkennari hrafnh@fg.is
Hrafnhildur Sigurgeirsdóttir kennari, viðskiptafræði hrafnhildurs@fg.is
Hulda Friðjónsdóttir skrifstofustjóri huldaf@fg.is
Hulda Sif Birgisdóttir Í leyfi huldasif@fg.is

I
Ingibjörg Kjartansdóttir kennari, íslenska ingibjorgkj@fg.is
Ingibjörg Ólafsdóttir kennari, textíl ingibjorgol@fg.is
Ingvar Arnarson kennari, íþróttir ingvara@fg.is
Irena Ásdís Óskarsdóttir kennari, íþróttir irenaoskars@fg.is

Í
Íris Bjarnadóttir kennari, textíl bjarna.iris@gmail.com
Íris Hvanndal Skaftadóttir kennari, raungreinar irishs@fg.is

J
Jóhanna M. Tryggvadóttir kennari, listgreinar johannamt@fg.is
Jónína H. Helgadóttir starfsmaður í mötuneyti

K
Katrín Rögnvaldsdóttir skólaliði katrin@fg.is
Kári Viðarsson Í leyfi kariv@fg.is
Kristinn Þorsteinsson skólameistari kristinn@fg.is
Kristín Helga Ólafsdóttir kennslustjóri, kennari, stærðfræði kho@fg.is

L
Leifur Helgason kennari, íslenska leifurh@fg.is

P
Páll Vilhjálmsson kennari, saga pallv@fg.is
Petrún Björg Jónsdóttir Kennslustjóri, kennari íþróttir petrunbj@fg.is

R
Rakel Linda Gunnarsdóttir kennari, danska og þýska rakelg@fg.is
Rósa S. Eiríksdóttir sérkennari rosa@fg.is

S
Salvör Jósefsdóttir skólaliði salvor@fg.is
Sari Maarit Cedergren kennari, listgreinar sari@fg.is
Sigríður Gísladóttir sérkennari siggag@fg.is
Sigríður Sigurðardóttir kennslustjóri, kennari myndlist sigridurs@fg.is
Sigrún Fjóla Hilmarsdóttir kennslustjóri, leikskólabrú sigrunfh@fg.is
Sigrún Jósefsdóttir fjármálastjóri sigrunj@fg.is
Sigurður Pálsson húsvörður sigpals@fg.is
Sigurkarl Magnússon kennari, raungreinar sigurkarl@fg.is
Snjólaug Elín Bjarnadóttir áfangastjóri snjolaugb@fg.is
Snædís Snæbjörnsdóttir Í leyfi snaedis@fg.is
Stefán Jónsson kennari, listgreinar stefanj@fg.is
Svavar Bragi Jónsson kennari, þýska og íslenska svavarb@fg.is

T
Tinna Ösp Arnardóttir kennari, viðskiptagreinar, félagsmálaf. tinnaosp@fg.is

U
Unnur Símonardóttir námsráðgjafi unnurs@fg.is

V
Vanessa G Basanez Escobar kennari, spænska vanessa@fg.is
Vigdís Gunnarsdóttir kennari, leiklist vigdisgunnarsdottir@gmail.com

Y
Ylfa Ösp Áskelsdóttir kennari, leiklist ylfa@fg.is

Þ
Þórdís Gunnarsdóttir stuðningsfulltrúi thordis@fg.is
Þórður Ingi Guðmundsson kennari, viðskiptafræði thorduringi@fg.is
Þórunn Bergþóra Jónsdóttir kennari, stærðfræði thorunnj@fg.is
Þórunn María Jónsdóttir Í leyfi thorunnmaria@fg.is

Ö
Ögmundur Gunnarsson kennari, stærðfræði, raungreinar ogmundur@fg.is
S
M
Þ
M
F
F
L
27
28
29
30
31
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
28
29
30
1
2
3
4
5
6
7
Fyrri mánuður
september 2017
Næsti mánuður
Mynd af skólanum