Skólinn
Leiðin þín: Forsíða >> Skólinn >> Starfsmenn
Starfsmenn

Flokka í: deildir - stafrófsröð - starfsheiti

A
Aðalheiður Þorsteinsdóttir kennari, íslenska adalheidur@fg.is
Agnar Jón Egilsson kennari, leiklist agnarjonegilsson@gmail.com
Anna Björg Sveinsdóttir bókasafnsfræðingur, kennari stærðfræði abs@fg.is
Anna Jeeves kennari, enska annaj@fg.is
Anna Sigríður Brynjarsdóttir Umsj. fjarnáms, kennari, stærðfræði annasb@fg.is
Atli Guðnason kennari, stærðfræði atlig@fg.is
Atli Steinn Sveinbjörnsson Í leyfi atlisveinbjornsson@fg.is
Auður Sigurðardóttir námsráðgjafi audur@fg.is

Á
Ágústa Hrönn Axelsdóttir kennari, enska agustaa@fg.is
Ása Lind Finnbogadóttir kennari, samfélagsgreinar asaf@fg.is
Ása Nordquist Í leyfi asan@fg.is
Ásdís Björnsdóttir kennslustjóri, kennari, íslenska asdisb@fg.is
Ásgeir Einarsson kennari, raungreinar asgeir@fg.is
Áslaug Högnadóttir kennari, raungreinar aslaugh@fg.is

D
Dagný Broddadóttir námsráðgjafi dagny@fg.is

E
Edith Edda Unnsteinsdóttir kennslustjóri, kennari danska edith@fg.is

F
Fríða Gylfadóttir kennslustjóri, kennari, enska fridag@fg.is

G
Guðbjörg Guðjónsdóttir kennslustjóri, kennari, raungreinar gudbjorgg@fg.is
Guðbjörg Hjartardóttir skólaliði gudbjorghj@fg.is
Guðlaugur Georgsson kennari, smíðar gudlaugurg@fg.is
Guðmundur Ásgeir Eiríksson kerfisstjóri netstjori@fg.is
Guðmundur Elías Knudsen kennari, leiklist
Guðmundur Stefán Gíslason verkefnastjóri, kennari samfélagsgr. gudmundurg@fg.is
Guðni Eiríksson kennslustjóri, kennari, enska gudniei@fg.is
Guðný Guðnadóttir bókasafnsfræðingur gudnyg@fg.is
Gunnar Hólmsteinn Ársæls kennslustjóri, kennari samfélagsgreinar gunnarh@fg.is

H
Hans Kristjánsson kennari, íþróttir hans@krt.is
Harpa Valdimarsdóttir kennari, viðskiptagreinar, félagsmálaf. harpavald@fg.is
Hildur Ýr Ísberg kennari, íslenska hilduryr@fg.is
Hlédís Þorbjörnsdóttir skólafulltrúi hledis@fg.is
Hrafnhildur Ragnarsdóttir kennslustjóri, sérkennari hrafnh@fg.is
Hulda Friðjónsdóttir skrifstofustjóri huldaf@fg.is
Hulda Sif Birgisdóttir kennari, franska og spænska huldasif@fg.is

I
Ingibjörg Kjartansdóttir kennari, íslenska ingibjorgkj@fg.is
Ingibjörg Ólafsdóttir kennari, textíl ingibjorgol@fg.is
Ingvar Arnarson kennari, íþróttir ingvara@fg.is
Irena Ásdís Óskarsdóttir Kennslustjóri, kennari íþróttir, forvarnafulltrúi irenaoskars@fg.is

Í
Íris Bjarnadóttir kennari, textíl bjarna.iris@gmail.com
Íris Hvanndal Skaftadóttir kennari, raungreinar irishs@fg.is

J
Jóhanna M. Tryggvadóttir kennari, listgreinar johannamt@fg.is

K
Katrín Rögnvaldsdóttir skólaliði katrin@fg.is
Kári Viðarsson kennari, íslenska kariv@fg.is
Kristinn Þorsteinsson skólameistari kristinn@fg.is
Kristín Helga Ólafsdóttir áfangastjóri kho@fg.is

L
Leifur Helgason kennari, íslenska leifurh@fg.is

P
Páll Vilhjálmsson kennari, saga pallv@fg.is
Petrún Björg Jónsdóttir kennari, íþróttir petrunbj@fg.is

R
Rakel Linda Gunnarsdóttir kennari, danska og þýska rakelg@fg.is
Renate Vitola matráður rena@fg.is
Rósa S. Eiríksdóttir sérkennari rosa@fg.is

S
Salvör Jósefsdóttir skólaliði salvor@fg.is
Sari Maarit Cedergren kennari, listgreinar sari@fg.is
Sigríður Eyrún Friðriksdóttir kennari, leiklist siggaeyrun@fg.is
Sigríður Gísladóttir sérkennari siggag@fg.is
Sigríður Sigurðardóttir kennslustjóri, kennari myndlist sigridurs@fg.is
Sigrún Fjóla Hilmarsdóttir kennari, samfélagsgreinar sigrunfh@fg.is
Sigrún Jósefsdóttir fjármálastjóri sigrunj@fg.is
Sigurkarl Magnússon Í leyfi sigurkarl@fg.is
Snjólaug Elín Bjarnadóttir aðstoðarskólameistari snjolaugb@fg.is
Snædís Snæbjörnsdóttir kennari, spænska snaedis@fg.is
Stefán Jónsson kennari, listgreinar stefanj@fg.is
Stefán Kristófersson húsvörður stefankrist@fg.is
Svavar Bragi Jónsson kennari, þýska og íslenska svavarb@fg.is

T
Tinna Ösp Arnardóttir kennslustjóri, kennari viðskiptafræði, félagsmálaf tinnaosp@fg.is

U
Unnur Símonardóttir Í leyfi unnurs@fg.is

V
Vigdís Gunnarsdóttir kennari, leiklist vigdisgunnarsdottir@gmail.com

Y
Ylfa Ösp Áskelsdóttir kennari, leiklist ylfa@fg.is

Þ
Þórdís Gunnarsdóttir stuðningsfulltrúi thordis@fg.is
Þórður Ingi Guðmundsson kennari, viðskiptafræði thorduringi@fg.is
Þórunn Bergþóra Jónsdóttir kennari, stærðfræði thorunnj@fg.is
Þórunn Björk Sigurbjörnsdóttir kennari, stærðfræði thorunnbjork@fg.is
Þórunn María Jónsdóttir kennari, fatahönnun thorunnmaria@fg.is

Ö
Ögmundur Gunnarsson kennari, stærðfræði, raungreinar ogmundur@fg.is
S
M
Þ
M
F
F
L
30
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
Fyrri mánuður
október 2018
Næsti mánuður
Mynd af skólanum